ช่วยด้วยครับ เปลี่ยน resulotion หน้าจอ mac mini แล้วจอดำครับ

ผมพึ่งซื้อ mac mini มาใช้งานวันนี้ แล้วที่นี้ผมลองเปลี่ยน resolution display ดูแล้วจอดำเลยครับ ปิดเปิดใหม่ก็ไม่หายเลยครับ ผมลองเข้า safe mode แล้วแต่ว่าเข้าแล้วยังจอดำอยู่เลยครับ ผมควรจะแก้ไขยังไงดีครับถ้าซื้อจอคอมมาใหม่จะหายมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น