ช่วยหาคำตอบให้การ์ตูนที่เคยวาดไว้ตอนเด็กทีค่ะว่าเป็นตัวอะไร

เป็นภาพที่ค้นเจอตอนเด็กว่าเคยวาดไว้ มีโคนัน ชินจัง โดเรม่อน ทุกตัวมีที่มาหมดเลย ขาดแค่ตัวเดียวที่นึกเท่าไหร่ก็นึกไม่ออก 
เลยลองวาดขึ้นมาถามคนอื่น ก็ไม่มีใครรู้จัก รบกวนเพื่อนๆในพันทิปทีค่ะ 

ถ้าใครตอบได้อยากจะมีรางวัลให้เลยค่ะ เดี๋ยวขอหาของรางวัลก่อน 5555 ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่