ยกเลิกรายเดือน dtac

กระทู้คำถาม
พอดีอยากยกเลิกรายเดือน dtac ไม่มีเวลาไปศูนย์สามารถโทรยกเลิกหรือยกเลิกในแอพได้ไหมค่ะ ถามผู้รู้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
[Update 19/05/2021 19.11 น.]ลูกโป่งน้องฟ้าได้รับข้อมูล คุณ"สมาชิกหมายเลข 6205371" พร้อมแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมทางหลังไมค์แล้วค่ะ

นกฮูก น้องใจดีขอตรวจสอบและดูแลเพิ่มเติมให้ก่อนนะครับ โดยคุณ "สมาชิกหมายเลข 6205371" สามารถแจ้งหมายเลขโทรศัพท์ ชื่อ/นามสกุลผู้จดทะเบียน พร้อมแนบ Link กระทู้นี้ เข้ามาทางหลังไมค์ได้เลยครับ

แสดงความคิดเห็น