ใครเคยไปสอบและสัมภาษณ์งานด้านบัญชีที่บริษัท ไทยยาซากิ (พระประแดง) มั้ยคะ

พอดีวันจันทร์ที่จะถึงถูกเรียกไปสอบและสัมภาษณ์งานบัญชีด้านต้นทุนค่ะ เคยทำแต่งานGLไม่เคยทำต้นทุนอยากลองทำเลยสมัครไปค่ะ อยากรู้ว่าต้องเตรียมตัวอะไรบ้างข้อสอบมีข้อเขียนแบบไหนและสอบสัมภาษณ์ประมาณไหน ตอนนี้เครียดมากเลยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าสัมภาษณ์ที่พระประแดงไม่แน่ใจเลยค่ะ แต่ถ้าเป็นที่อโศกพอทราบค่ะว่าการทดสอบและการสัมภาษณ์เป็นยังไงบ้าง (แต่เป็นของตำแหน่งอื่นนะคะ) เพราะเราเองก็พึ่งได้งานที่นี่เหมือนกันค่ะ รอเริ่มงานเดือนมิถุนานี้ สัมภาษณ์ที่อโศกแต่ทำที่บางนา
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่