ช่วยแชร์ประสบการณ์ ประเมินบ้านมือ1 แล้ววงเงินกู้ลดลงหน่อยจ้า!!!

ช่วยแชร์ประสบการณ์ ประเมินบ้านมือ1 แล้ววงเงินกู้ลดลงหน่อยค่ะ ลดมากน้อยเพียงใดกันบ้างค่ะ

ตอนนี้รอบ้านเสร็จ และให้ธนาคารสีชมพูเข้าประเมิน...
เบื้องต้น เซลล์แจ้งว่า วันประเมินจริงวงเงินอาจจะลด ให้เราเตรียมใจไว้ เพราะเรายื่นกู้พอดีกับราคาบ้าน ไม่ได้เผื่อมาจ่ายส่วนต่างตรงนี้เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview