Real Feeling หลังทำนม 400 cc 1 ปี 6 เดือน กับคุณหมอหลุยส์

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ชื่อแก้วนะคะ อายุ 25 ปี ตอนนี้ทำธุรกิจส่วนตัวค่ะเป็นลูกสาวหมอหลุยส์ Jarem Clinic มา 1 ปี 6 เดือนแล้วค่ะ

ตั้งแต่เสริมหน้าอกไปนะคะ 1 ปี 6 เดือน ก็มีความมั่นใจขึ้น ใส่เสื้อผ้าดีขึ้น ไปไหนมาไหนคือก็เป็นที่ดึงดูดของผู้ชาย ยิ่งแบบใส่เสื้อเปิด เปิดหน้าอกนะคะก็จะแบบเห็นเนินหน้าอกแบบดีขึ้น รู้สึกโอเคมากค่ะ ประทับใจกับคุณหมอมากค่ะ เพื่อนๆได้ตามมาเสริมหน้าอกกับคุณหมอหลุยส์ Jarem Clinic นะคะ 2-3 คนแล้วค่ะ แก้วเสริมหน้าอกมา 400cc นะคะ เป็นซิลิโคนของยูโรค่ะ ก็อยากให้เพื่อนๆนะคะศึกษาหาข้อมูลดีๆนะคะ เหมือนแก้วนะคะ ก็ได้ศึกษาหาข้อมูลจากทางอินเตอร์เน็ตแล้วก็เว็บไซต์นะคะ และได้มาเจอกับคุณหมอหลุยส์ จาเรมนะคะ สำหรับเพื่อนๆนะคะ ที่สนใจจะเสริมหน้าอกนะคะ แก้วแนะนำคุณหมอหลุยส์ Jarem Clinic นะคะ ได้มีหน้าอกสวยๆอยู่นานๆนะคะ
https://jarem.co.th/reviews-breast-augmentation-17/

สินค้าอื่นๆ ของ สมาชิกหมายเลข 5077072

แสดงความคิดเห็น