อยากทราบความต้องการของตู้เก็บของนอกบ้านค่ะ

ขอเก็บข้อมูลทำวิจัยหน่อยค่ะ อยากทราบว่าถ้าเพื่อนๆมีของเยอะแล้วในบ้านไม่มีที่เก็บ จะอยากมีตู้เก็บของนอกบ้าน(กลางแจ้ง)มั้ยคะ ยึดตามบ้านของเพื่อนๆได้เลยค่ะ ถ้าอยากแล้วเพื่อนๆอยากได้วัสดุ ลักษณะ กับขนาดประมาณไหน เล็กกระทัดรัดหรือขนาดพอดี? ต้องการล็อคไหม? ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะโคมาวอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่