คะแนนad ไม่ถึง16000

คะแนนเราอีก300 ก็จะถึง16000 แต่ถึงอย่างไรก็คิดว่าน้อยอยู่ดี อยากทราบว่าถ้าอยากเรียนครูปฐมวัยม.บูรจะพอมีโอกาสมั้ย เพราะดูในเว็บเปรียบเทียบคะแนนจากเว็บหนึ่ฃ2000กว่าคนเลย(1)
แต่ก็ยื่นเครือราษฎัชในกทม.ไป เพราะอยากเรียนครูจริงๆ ทั้งครูปฐมวัยและประถมศึกษา
(2)หรือควรเรียนรามดีคะ  ส่วนตัวบ้านอยู่ทางภาคตะวันออก พ่อและแม่ทำงานในเมืองหลวง ค่อนข้างคุ้นเคยแถวบางแสนเพราะไปเที่ยวและเยี่ยมญาติทุกปีค่ะ
ตอนนี้กังวลสุดๆเพราะรอบ3 แล้ว ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview