หาเพื่อนก่อนไปเรียนโรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ฉะเชิงเทราเทอมสองค่ะ

สวัสดีค่ะ เราเป็นเด็กต่างจังหวัดเราตั้งใจจะไปเรียนที่นั่นเทอมสองเพราะเทอมแรกเราสมัครไม่ทันค่ะ ༎ຶ‿༎ຶ เราเป็นคนเข้ากับคนอื่นไม่ค่อยได้ค่ะเพราะกลัว ไม่กล้าเข้าหาเราเลยอยากมีเพื่อนที่อยู่ชั้นเดียวกันในโรงเรียนนั้นคุยด้วยค่ะ เราขึ้นม.4ปีนี้ค่ะอยากรู้จักกันไว้ก่อนเราไปเรียนที่นั่นค่ะเพราะเราไม่เคยย้ายโรงเรียนมาก่อนตั้งแต่ขึ้นมัธยมต้นเราเลยกลัวที่จะเข้าหาคนอื่นมากเลยค่ะแหะ ยังไงรบกวนด้วยนะคะขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่