ลงทะเบียนฉีดวัคซีนโควิดเราจะรู้ไหมคับว่าเขาจะให้ฉีด ซิโนแวค หรือ แอสตราเซเนกา

ผมอายุ 37 ปี สูบบุหรี่วันละซองเคยไปตรวจหัวใจมีความผิดปกตินิดหน่อย เลยไม่ค่อยอยากฉีด ซิโนแวค อยากฉีดของ แอสตราเซเนกา มากกว่าหรือถ้าในอนาคตมียี่ห้ออื่นที่ต้องเสียเงินผมก็ยอมจ่ายแต่ตอนนี้เห็นมีแค่สองยี่ห้อเลยอยากทราบว่าเราจะเลือกฉีด แอสตราเซเนกา ได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่