สงสัยว่าผู้ชายจูบกัน พวกผู้หญิงเห็นจะแสดงอาการอย่างไรกันแน่ครับ

พอดีเมื่อตอนผมอายุประมาณ 14 ปี  ได้ยินพวกผู้หญิงบอกว่าเห็นผู้ชายหล่อๆจูบกันแล้วจะอ้วก     พอตอนนี้อายุ 34 ได้ยินว่าผู้หญิงหลายคนเห็นผู้ชายหล่อจูบกันแล้วรู้สึกจิ้น 

เลยอยากถามว่ารู้สึกแบบไหนกันแน่ครับ  ทำไมมันไม่เหมือนกันเลย   มันตรงข้ามกันเลย  
เวลาผ่านมาแค่ 20 ปีเอง  มันไม่น่าจะเปลี่ยนได้ ขนาดนี้นะครับ    เพราะโลกเราดปลี่ยนแปลงอย่างช้าๆไปแค่ปีละ 1%  นี่ผ่านมาแค่ 20 ความคิดคนไม่น่าจะเปลี่ยนแปลงเร็วขนาดนี้นะครับ ?  

ไม่ได้เหยียดเพศนะครับ แต่แค่อยากรู้ว่าความคิดจริงๆคืออะไรกันแน่     เพราะความคิดของมนุษย์เราทุกคนในโลก  มันก็คล้ายกันหมดทุกยุคสมัย เปลี่ยนแปลวไปอย่างช้าๆนี่น่าครับ  ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่