ขอคำแนะนำหน่อยค่ะพอดีจะศึกษาต่อปริญญาโทรัฐศาสตร์การปกครอง มธ. ต้องเตรียมตัวสอบอย่างไรบ้างคะ

สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆ ทุกคนนะคะ อยากขอคำแนะนำนิดนึงค่ะ พอดีเราจบจากต่างประเทศ คณะรัฐศาสตร์สาขาความสมพันธ์ระหว่างประเทศแต่เราจะมาต่อโทที่ มธ. ในการปกครอง เราเลยอยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆพี่ๆ ว่าควรมีการเตรียมตัวอย่างไรบ้างในการสอบข้อเขียนเข้าศีกษาต่อค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่