สอบถามความเสี่ยงหน่อยครับ ผมควรไปตรวจซ้ำไหม

คือผมไปมีเซ็ก ช-ช
ระหว่างทำผมเอาออกมาเพื่อจะดึงให้ตึงแต่ถุงมันแตกครับ แตกตอนผมดึงให้ตึงข้างนอก เลยเปลี่ยนถุงและทำต่อจนเสร็จ

กับอีกครั้งคือผมให้เขาอมให้อย่างเดียวแต่ตอนเขาอมให้เขาแอบเอามือมาจับก้นผม ผมกลัวว่ามือเขาจะเปื้อนน้ำใสๆของเขา อาจไปสัมผัสโดนรูก้นผมอะครับเพราะตรงนั้นผมชอบอึ ละเป็นรอยถลอกบ่อยแสบๆ

กรณีผมเป็นคนชอบถอนขนน้องชายตรงโคนเพราะมันมีขนขึ้นมาสูงไปหน่อย มันอยู่นอกถุงยางตรงโคนแบบนี้เสี่ยงเกิดแผลที่ติดเชื้อได้ไหมครับ

ผมไปตรวจผลเป็นลบ
ถุงแตกผ่านไป 52 วัน
อมสด ผ่านไป 31 วันครับ

หมอบอกผลชัวจริงๆคือ เดือนครึ่ง
หมอบอกว่าทำไมไม่บอกหมอก่อนจะได้ค่อยมาตรวจหลังเดือนครึ่ง (ก็หมอไม่ได้ถาม ถามแค่เสี่ยงไรมาผมก็ตอบตามนั้น)
ผมไปตรวจที่ รพ.อยุธยาครับ เป็นของรัฐ
แต่หน้าห้องเขียนว่า คลินิกนิรนาม
แบบนี้ผมควรไปตรวจซ้ำไหมครับ
ถามเยอะหน่อยอยากทราบจริงๆรบกวนหน่อยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่