พอดี อสม ที่บ้านมาถามว่าฉีดวัคซีนโควิดไหม ผมก็มีโรคประจำตัวอยู่คือธาลัสสิเมียไม่กล้าฉีด

พอดีมี อสม มาถามว่าฉีดวัคซีนโควิดไหม ผมเป็นโรคธาลัสเมียอยู่หมอนัด เดือน กค เลยยังไม่ได้ปรึกษาหมอว่าฉีดได้ไหม อยากอย่างขาผมก็หักอใส่เฝือกอยู่จะไปฉีดก็ลำบาก อสม พูดด้วยว่าถ้าไม่ฉีดเผื่อติดโควิดหมอจะไม่รับผิดชอบ แบบนี้เหมือนบังคับให้ฉีดเลย

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่