พนักงานส่งFlash Express

กระทู้สนทนา
ชอบความน่ารักของพนักส่ง Flash Express มากเลยค่ะ คือวันนี้เราไม่อยู่บ้าน พนักงานก็โทรหา เราบอกว่าเปิดประตูรั้วไปวางไว้ที่ในรั้วบ้านได้เลยค่ะ

กลับมาวางพื้น กลางบ้านเลยจ้าาาาา
ถ้าเราเป็นพนักงาน โทรถามลูกสักนิดว่าวางตรงไหน?
เพราะเราจะมีลังน้ำแข็งไว้ซ่อนของเวลาพนักงานมาส่งตอนเราไม่อยู่บ้าน ไม่ได้วางประเจิดประเจ้อขนาดนี้ เพราะรั้วบ้านเราไม่ได้ล็อก ใครจะเข้ามาหยิบไปก็ได้นะแบบนี้

#เราก็กลัวของหายเหมือนกันนะ
แสดงความคิดเห็น