Instagram มีปัญหาครับ (มีรูป)

กระทู้คำถาม
เมื่อวานก็ใช้งานปกติ วันนี้ตอนเช้าตื่นมา มันขึ้นว่าบังคับ Sign out

ผมเลยกด Log in เข้าไปใหม่ มันขึ้นว่า ใส่ Security code ที่ส่งให้ทางเบอร์โทรศัพท์ แต่ Security code ก็ไม่ได้ถูกส่งเข้ามาแต่อย่างใดครับ ตอนนี้ใช้งานไม่ได้เลย มีใครพอทราบบ้างมั้ยครับว่าเกิดอะไรขึ้น เช็คเบอร์โทรแล้วก็ถูกต้องทุกอย่าง ลบแอพแล้วลงใหม่แล้ว ก็ยังใช้ไม่ได้อยู่ดีครับ

ปล. ไม่ได้ใช้งานเชิงธุรกิจหรืออะไรเลยครับ ใช้งาน Social ทั่วไปอย่างเดียว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่