กำลังศึกษาโหราศาสตร์ไทย อยากสอบการอ่านความหมายของดาวกุมลัคน์ 3 ดวง

สวัสดีครับ พอดีผมกำลังศึกษาโหราศาสตร์ไทย เลยเริ่มจากศึกษาดวงของตัวเองอยู่ แล้วปรากฏว่าในดาวผมมีดาวกุมลัคน์อยู่ 3 ดวง ไม่แน่ใจว่าจะอ่านความหมายได้เป็นยังไง อยากวนท่านผู้รู้ช่วยอธิบายและทำนายให้หน่อยครับ

ป.ล.ถ้าท่านใดจะกรุณาเพิ่ม อยากดูดวงชะตาในช่วงนี้โดยเฉพาะเรื่องความรักด้วยครับ ผมกำลังเจอปัญหารักสามเส้า ไม่รู้จะหาทางออกยังไงขอบพระคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่