เพื่อนๆคิดไงกับเกมฟีฟายคะ

คือตอนนี้เพื่อนๆเล่นฟีฟายกันเยอะมากค่ะแล้วพอเข้าไปถามว่าทำไมถึงชอบเล่น เขาก็บอกว่ามันก็สนุกดีนะแต่สำหรับเราคือเคยเล่นอยู่เกือบปีก็เจอแต่คนโกงบ้างใช้โปรบ้างโดยเฉพาะคนที่เติมแล้วปืนแรงขึ้นพอถามว่าทำไมฟีฟายไม่เห็นมีประตูเหมือนเกมอื่นก้...อืมนั่นแหละค่ะตามสเต็ป 'แล้วเกมผับจีทำไมไม่มีไอซ์วอร์' ก็เลยลองไปโหลดผับจีมาเล่นดูก็มีไอซ์วอร์ตามบางอีเว้นนะคะเลยสงสัยว่าทำไมเขาถึงไม่ตอบว่าทำไมฟีฟายไม่มีประตู ทำไมเขาต้องพูดว่าผับจีก็ไม่มีไอซ์วอร์ แล้วทุกคนคิดไงกับเรื่องนี้หรอคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่