มาดูวอลเลย์ชายรัสเซียตอบคำถาม ใคร....ที่สุดในทีม 🤣🤣

Content ต้อนรับ ชิงแชมป์โลก #Russia2022
มาดูกัน น่ารักมาก เสียดายไม่ครบทุกคน (แหม่ ถ้าครบก็คงยาวเป็นครึ่งชม. ชม.)
cr. IG rusvolleyteam

ปล. จขกท แปลแบบเติมเสริมอรรถรสด้วย(ไม่)นิดนึงนะครับ หยอกเย้า
ปล2. ข้อมูลผิดตรงไหน เม้นได้เลย ยอมรับตรงนี้ว่าถ้าเป็นลีกไม่ค่อยได้ตามเท่าไหร่ครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview