สอบถามคนที่เคยเรียนต่อขนตา สามารถสร้างอาชีพได้จริงหรือไม่

สวัสดีค่ะ 
เนื้อหาตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ 
ก่อนอื่นขอเกริ่นนิดนึงนะคะ เราทำงานประจำค่ะ ช่วงโควิดทำให้รายได้ประจำเราลดลง เลยอยากหาอาชีพที่พอจะทำได้และส่วนตัวชอบต่อขนตาอยู่แล้วค่ะ ครั้นจะไปถามจากร้านที่เคยไปใช้บริการก็เกรงใจค่ะ 
.
เรามีเงินทุนอยู่ก้อนนึงเลยอยากเรียนอะไรที่เป็นอาชีพได้และหารายได้แบบวันต่อวันได้ค่ะ เลยมีความคิดที่อยากจะไปเรียนต่อขนตาและเปิดหน้าร้านค่ะ เลยอยากสอบถามคนที่เคยมีประสบการณ์หรือเคยเรียน (แนะนำที่เรียนไว้ได้เลยนะคะ) ว่าเรียนไปแล้วเราสามารถนำมาทำงานได้จริงหรือไม่ค่ะ 
.
ขอบคุณทุกความเห็นไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ 😁😁
#เรียนต่อขนตา #เรียนต่อขนตาที่ไหนดี #แบ่งปันประสบการณ์การเรียนต่อขนตา
แสดงความคิดเห็น
Preview