ตัวละคร VTUBER ส่วนใหญ่ซื้อมาจากไหนกันคะ?

จากหัวข้อนะคะ พอดีช่วงนี้ vtuber เป็นกระแสมาแรงระดับต้นๆเลย ส่วนตัวเลยนึกตื่นเต้นอยากลองทำบ้างน่ะค่ะ ก็เลยว่าอยากสอบถามเรื่องร้านที่ขายตัวละคร vtuber น่ะค่ะ พอจะมีใครแนะนำได้มั้ยคะ อยากรู้ราคาส่วนใหญ่ด้วยนะค่ะว่าส่วนใหญ่จะราคาเท่าไหร่ราคาจะแรงมากมั้ย แล้วจะขายเป็นลักษณะแบบไหนกัน อยากทราบทั้งของในและต่างประเทศด้วยน่ะค่ะ พอจะมีใครรู้รายละเอียดพวกนี้บ้างมั้ยคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่