โดนไอจีฮุบเงินไปเกือบ 40,000 บาท

กระทู้คำถาม
คือจะลงโฆษณากับทางไอจีค่ะ แต่ลงไม่ได้ พอไปดูเหตุผลมันก็ขึ้นว่า

"ไม่สนับสนุนโพสต์ที่มีรูปภาพหลายรูป โปรดใช้รูปแบบโฆษณาแบบภาพสไลด์แทน"

แต่พอหาวิธีลงโฆษณาแบบสไลด์มันก็มีแต่ของเพจเฟซบุ๊ค ลองลงโฆษณาโพสต์ที่มีรูปเดียวก็ขึ้นเหมือนเดิม แก้ไขยังไงได้บ้างคะ

*จริง ๆ โดนไอจีฮุบเงินไปเกือบ 40,000 บาทแล้วค่ะในช่วง 3 ปีที่ผ่านมา โดนยิบโดนย่อย โดนประมาณนี้หลายรอบมาก ตอนแรกเช็คก่อนเติมเงินก็ไม่มีปัญหาอะไร แต่พอเติมปุ๊ปมีปัญหาปั๊ป สารพัดเหตุผลมาอ้าง ทั้งที่เราก็ไม่ได้ละเมิดสิทธิ์อะไรเขาเลยแบบนี้ฟ้องได้มั้ยคะ*
แสดงความคิดเห็น
Preview