ต่อเติมบ้าน พื้นที่ 24 ตรม. ต้องลงเข็มไมโครไพล์กี่ต้นครับ

รบกวนสอบถาม ต้องการต่อเติมห้องข้างบ้าน พื้นที่ขนาด 8*3 ม. 24 ตรม. ชั้นเดียว
ผนังอิฐมวลเบา หลังคาไวนิล ต้องลงเข็มไมโครไพล์กี่ต้นครับ 
ทางผู้รับเหมาเสนอมาให้ลงไมโครไพล์ i18 จำนวน 8 ต้นๆ ละ 13500
ผมรู้สึกว่าพื้นที่ยาวแค่ 8 เมตร น่าจะลงเสาร์ i18 คู่กันแค่ 6 ต้นพอหรือไม่ครับ 
ระยะยาวจะทรุดเยอะไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่