เลิกกับแฟน

คือเราอยากเลิกกับแฟนที่หมั้นกันแล้วค่ะ ไม่ใช่ไม่รักนะคะ แต่พอเราอยู่ไปเรื่อยๆยอ่งเห็นว่าเขาเป็นคนแบบไหน ไม่เอาไหน แถมเป็นคนใจร้อน ใช้แต่อารมณ์ตัวเอง ไม่ฟังเหตุผลคนอื่น อะไรก็จะให้เราตามใจทั้งหมด แถมครอบครัวเขายังด่าเราว่าเราไม่อดทน ว่าเราเอาแต่ตัวเอง ทั้งที่เรายอมเขามาตลอด ต้องทำแบบไหนดีค่ะ จะบอกพ่อแม่ยังไงดี กลัวพ่อแม่เสียใจเสียชื่อเสียงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview