ฝันว่ามีแฟน แต่ ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน???

ผู้ชายคนนี้ ปกติเราจะฝันเห็นเค้าประมาณเดือนละ1-2ครั้งในเวลากลางคืน แต่หลังๆมานี้เราไม่ฝันเลยประมาณเกือบๆ2เดือน ครั้งนี้เรานอนพักกลางวันก่อนไปทำงานค่ะ

ในฝันผู้ชายคนนี้ ผอมสูง ผิวขาว แต่งตัวเรียบร้อยทุกครั้งที่ฝันถึงเค้า(เป็นหนุ่มแว่นด้วยค่ะ;-; ) โดยปกติแล้วเวลาฝันถึงเค้า เค้ามักจะถามเสมอว่า กินข้าวมารึยัง? เหนื่อยมั้ย? คิดถึงพี่รึเปล่า? แต่ครั้งนี้มันต่างออกไปค่ะ เค้ามาขอโทษเรา ประมาณว่า
พี่ขอโทษนะที่ไม่ได้ไปหาเลย พี่ขอโทษที่ไม่ได้ทักหาเลยนะ พี่ขอโทษจริงๆเพราะช่วงนี้มันวุ่นๆเรื่องงาน

ในฝันคือเรารับรู้ถึงสัมผัสเค้า ทั้งลมหายใจทั้งกลิ่น แล้วก็ความรู้สึกอบอุ่น ปลอดภัย สบายใจอย่างบอกไม่ถูกเลยค่ะ

คือทุกอย่างมันเหมือนจริงไปหมดเลยค่ะเราตื่นมายังรู้สึกอุ่นใจไม่หายอยู่เลย หลังจากตื่นมาเราก็เริ่มจำหน้าเค้าได้แค่ลางๆ จนตอนนี้จำได้แค่รูปร่าง สีผิวการแต่งตัว กับ เค้าใส่แว่นค่ะ

เราอยากรู้ว่ามันเป็นไปได้มั้ยคะว่าอาจเป็นคนที่เคยเห็นผ่านๆมาก่อนหรือว่าเป็นคนที่อาจเจอในอนาคต
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่