โดนขู่ว่าจะปล่อยคลิป

ผมมีเรื่องจะมาเล่าให้ทุกคนฟังครับ  คือเมื่อ2-3อาทิตย์ที่ผ่านมา
มีผญ.คนนึงได้Dmผมมาแล้วเราก็แลกไลน์กัน แต่เกิดการนัดเจอกัน แต่ว่าเราตกลงกันว่าจะส่งคลิปแลกกัน แต่ผญ.คนนั้นไม่ส่งกลับมาครับ แล้วเขาก็ขู่บังคับผมให้ทำนู้นนี้ทุกอย่าง แล้วเขาก็หายไป แล้วเขาก็กลับมาพร้อมกับคำว่า จะทำหรือไม่ทำแล้วเขาขู่ว่าจะส่งให้คนรอบข้างผม เพื่อนในเฟสแล้วก็แฟนของผม
   คือผมอยากหาวิธีแก้อ่ะ ผมผิดด้วยรึป่าวที่ไปตอบข้อความคนที่เราไม่รู้จัก เพื่อนช่วยบอกผมทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่