ต่อ 90 วันออนไลน์ กดยกเลิกไม่ได้

สอบถามค่ะกำลังจะทำยื่น 90 วันออนไลน์ครั้งแรก แต่ติดปัญหาและโทรสอบถามเจ้าหน้าที่ไม่ติดเลยค่ะ

พอกด submit แล้ว มาตรวจสอบข้อมูลอีกครั้งปรากฏว่ากรอกผิดค่ะ ประเภทวีซ่าเป็น Non-IMM ต้องเลือกช่อง Special One Stop Service ด้วย
เช็คในระบบขึ้น Pending แล้ว แต่พอจะกด cancel ทำไม่ได้ค่ะ

เล่มอื่นพอเลือกช่อง Special One Stop Service ก็ทำไม่ได้ค่ะ ระบบโชว์ว่า ไม่สามารถใช้อีเมล์นี้ เนื่องจากไม่พบเซิร์ฟเวอร์อีเมลล์ของท่าน 
พอมีปัญหาแบบนี้เลยว่าจะไปที่จามจุรีเลย

ถ้าเราไปที่หน้างาน (จามจุรี) ให้เจ้าหน้าที่ทำเรื่องให้ จะสามารถทำได้มั๊ยคะ เราปริ้นใบที่ทำเรื่องในระบบแล้วแนบไปให้เจ้าหน้าที่ยกเลิก แล้วทำต่อ 90 วันให้

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview