จะครบ 38 ในอีกไม่กี่วัน ขอดูดวงให้ด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ 

ขออนุโมทนา พ่อหมอ แม่หมอ ผู้ใจดีทุกท่าน 
ช่วยอนุเคราะห์ดูดวงวันเกิด เป็นของขวัญวันเกิดให้ด้วยค่ะ 
วันที่ 16 เดือน พฤษภาคม พ.ศ.2526  เวลา 0030 น. (วันอาทิตย์) 

การงาน, การเงิน, โชคลาภ, คู่ และสุขภาพ ค่ะ 
แนะนำเสริมดวง หรือแก้เคล็ด มาด้วยยิ่งดีค่ะ 

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ 

ปล. เพิ่งโดนหินกระเด็นใส่กระจกหน้ารถยนต์ไปเมื่อวันเสาร์ค่ะ กระจกร้าว
เมื่อวานเอาไปซ่อม โดนค่าเปลี่ยนไปครึ่งหมื่น T^T เสียเงินก่อนวันเกิดอีกแล้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview