ประการณ์จากศรีสวัสดิ์พาวเวอร์

พี่ชายปิดบัญชีสัญญากู้กับศรีสวัสดิ์พาวเวอร์ตั้งแต่วันที่20 กุมภาพันธ์2564 จนตอนนี้12พฤษภาคม2564 แล้วยังไม่ได้ฉโนดที่ดินคืนเลยค่ะ โทรเข้าสำนักงานใหญ่ ทุกสัปดาห์ตั้งแต่ครบ45 วันหลังปิดบัญชี จนท.รับสายบอกจะให้ฝ่ายกฎหมายติดต่อกลับแต่ไม่เคยได้รับการติดต่อกลับเลยอยากได้โฉนดคืนแล่วค่ะ ขอสมาชิกที่เคยมีประสบการณ์แย่ๆกับที่นี้แนะนำด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่