ต้องการยกเลิกประกัน Allianz ที่โคกับ Aeon

โดนเข้าให้แล้วค่ะ ตอนจนท.โทรมาเราถามเรื่องเบี้ยประกันรายเดือนแล้ว เขาก็เบี่ยงไปตอบเรื่องอื่น เราก็ขับรถ ดันไปตอบตกลงไม่ทันคิด
ทีนี้จะยกเลิก โทรไปคอลเซนเตอร์ 10 สายก็ไม่เจอคน ดูไฟล์ยกเลิกแล้วก็ไม่แน่ใจว่าต้องส่งตัวไหนให้บริษัท ท่านใดมีความรู้โปรดชี้แนะด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview