ความฝันเสมอจริง

ผมเคยฝันทั้งธรรมดาและพิเศษ แต่ที่พิเศษคือ ผมฝันว่าผมไปสถานที่หนึ่งแล้วพอผ่านมา2-3วันหรือเป็นอาทิตย์ผมก็ขับรถผ่านสถานที่นั้นและคุ้นจนนึกได้ว่าใครฝันว่ามาที่นี้แล้ว และก็ผมเคยฝันว่าผมได้รับความรู้สึกและรสชาติอาหารในความฝันได้ช่วงนึง และก็ฝันว่าผมลอยไปไหนมาไหนได้ผ่านดวงอาทิตสีส้มไปสู่ชายทะเล มีใครเคยฝันแบบผมแล้วสงสัยไมครับอยากรู้มากครับเป็นคนขี้สงสัยแล้วอยากเข้าใจและศึกษาอยากรู้ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่