สมัครสินเชื่อเงินด่วนกสิกรตั้งแต่วันที่ 6/5/64ผ่านแอปKplus

สมัครสินเชื่อเงินด่วนกสิกรตั้งแต่วันที่ 6/5/64ผ่านแอปKplus ยังไม่ทราบผลเลยครับ สอบถามไปทางไลน์kbank live ก็ไม่มีเจ้าหน้าที่มาตอบซักที ผมสมัครพร้อมกับบัตรเครดิตวันเดียวกัน วันที่ 7 บัตรเครดิตก็ทราบผลอนุมัติแล้ว แต่สินเชื่อกลับนิ่ง ไม่มีสถานะแจ้งผลแต่อย่างใด โทรเข้าคอลเซ็นเตอร์ เจ้าหน้าที่ก็รับสายยากมาก พยายามโทรอยู่หลายครั้งก็ยังติดต่อไม่ได้ ไหนว่าสมัครผ่านแอปจะทราบผลภายใน 5 วันปฏิธินไงครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่