เรากด purchaseในlysnแล้วแต่มันไม่ขึ้นตัวเลือดช่องทางการชำระเงินเลยควรทำยังไงคะ?

กระทู้คำถาม
ตามคำถามเลยค่ะเราพยายามกด purchaseหลายครั้งแล้วแต่มันก็ยังไม่ขึ้นตัวเลือกช่องทางการชำระเงินไม่ขึ้นอะไรเลยค่ะเลยทำให้เราไม่สามารถชำระเงินได้ เราเลยลองลบแล้วล็อกอินใหม่แต่มันก็ยังไม่ได้ ลองสมัครใหม่ก็ยังไม่ได้เหมือนเดิม เคยส่งเรื่องไปทางอีเมล์ของlysnแล้วแต่ไม่มีอะไรคืบหน้าเลยค่ะ ใครรู้ว่าต้องทำยังไงช่วยบอกทีค่ะ( ˃̣̣̥᷄⌓˂̣̣̥᷅ )
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่