เรียนสื่อสารมวลชนม.รามแบบเรียนที่บ้านยากมั้ย??

อยากทราบรายละเอียดวิธีการเลือกวิชาลงต่างๆค่ะ ตอนนี้ งง ไปหมดเลยค่ะ ไม่รู้จะเลือกลงอะไรยังไงก่อน แล้วเรียนแบบออนไลน์ จะซื้อหนังสือได้ที่ไหนยังไงบ้างคะ อยากได้เพื่อนหรือรุ่นพี่ที่กำลังจะเรียนแนะนำมากเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview