ตามหาเมืองที่อยู่ใกล้ๆจางเจียเจี้ย ที่มีน้ำตกอยู่กลางเมืองครับ

ผมเคยเห็นรูปเมือง หรือหมู่บ้านที่หนึ่งในเฟสบุ๊คครับ แต่จำชื่อไม่ได้ เลยมาถามในนี้ เผื่อใครจะทราบครับ
เท่าที่จำได้ เป็นเมืองเล็กๆที่มีน้ำตกสวยอยู่ตรงกลางเมืองเลย แล้วก็ไม่ใช่แหล่งท่องเที่ยวยอดฮิตสำหรับคนไทย สามารถเดินทางได้จากจางเจียเจี้ยหรือฉางชา แต่ไม่ใช่เฟิ่งหวงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่