มีวุฒิม.3 กำลังจะเรียนต่อกศน. สมัคร pre-degree ม.รามได้ไหมคะ?

สวัสดีค่ะ พอดีเราจบม.3ไปเมื่อปี61 แล้วไม่ได้เรียนต่อ และเพิ่งสมัครกศน.ไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเพราะอยากจะเรียนต่อมหาลัย
แต่เผอิญไปเห็นว่าม.รามใช้วุฒิม.3สมัครเรียน pre-degreeได้ เราเลยสนใจค่ะ
แต่เราเข้าเว็บไปอ่านคือต้องเป็นคนที่มีวุฒิม.3 และต้องเป็นคนที่กำลังเรียนต่อม.ปลาย
แล้วอย่างเราที่กำลังจะเรียนกศน.จะสมัครได้ไหมคะ
(ถ้าแท็กผิดห้อง ขอโทษด้วยนะคะ)
ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
Preview