สอบถามเกี่ยวกับเรื่องดวงค่ะ เรื่อง เกณฑ์การพบเจอคน

บางครั้งเวลาที่ไปดูดวง แล้วหมอดูบอกว่าจะมีคนเข้ามา อยากทราบว่าคนที่เข้ามาจะเข้ามาในสถานะไหนได้บ้างคะ เช่น  มีโอกาสได้รู้จักใครคนหนึ่งแล้วเป็นเพื่อน , พี่น้อง , คนรู้จัก , หุ้นส่วน , ลูกน้อง , แฟน , ฯลฯ 

การดูดวงจะสามารถแยกแยะได้ไหมคะว่าคนนี้จะเข้ามาแล้วเป็นเพื่อนกัน เป็นรุ่นพี่รุ่นน้อง หรือคนนี้เข้ามาแล้วได้เป็นแฟน 

หรือรู้ได้แค่ว่า มีคนเข้ามา คือ มีโอกาสได้รู้จักใครสักคน แต่จะพัฒนาไปในทิศทางไหนก็แล้วแต่ตัวเราเอง

แล้วในกรณีที่ถ้าเรามีแฟน แล้วเรามีเกณฑ์ที่มีคนเข้ามา เราสามารถดูได้จากดวงไหมคะว่าคนที่จะเข้ามานั้น เข้ามาในสถานะไหน เช่น กิ๊ก , เพื่อนร่วมงาน , คนรู้จัก , หุ้นส่วน , ฯลฯ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่