ความฝันที่อยากไปอิอดิชั่นที่ygค่ะ

กระทู้คำถาม
พี่ๆทุกคนคะคือหนูมีความฝันอยากไปออดิชั่นygน่ะคะ แต่หนูไม่เคยเรียนเต้นเลยไม่เคยเรียนร้องเพลงไม่เคยเรียนแร็ป แต่หนูร้องเพลงได้ค่ะแร็ปได้นิดหน่อย ฐานะบ้านหนูไม่ค่อยมีค่ะ แม่ไม่มีเงินส่งหนูเรียนเต้น แต่หนูเป็นคนเต้นเป็นค่ะ หนูเลยเรียนเต้นในยูทูป ศึกษาจากยูทูปอ่ะคะ แล้วหนูก็ต้องเรียนไปด้วยเวลาซ้อมเลยน้อยนิดลงเรื่อยๆ แม่บอกว่าถ้าหนูเป็นเด็กดีตั้งใจเรียนมาจะ ส่งหนูไปค่ะ แต่เงินมันต้องใช่เยอะมาคงจ่ายให้หนูแค่ค่าเดินทางค่ะ แล้วถ้าหนูไปออดิชั่นที่ygแบบนี้จะได้มั้ยคะ แต่ระหว่างนี้หนูพยายามฝึกอยู่เรื่อยๆค่ะ หนูจะทำให้ดีที่สุดเลยค่ะเค้าพายายามแค่ไหนหนูจะพายายามมากว่านั้น ต่อให้จะทำฝานหนักฝึกหนักแค่ไหนหนูก็จะไม่ท้อหรือถอยเลยค่ะ ถ้าหนูได้โอกาสนั้นมามันจะไม่มีวันหลุดมือหนูไปค่ะ ช่วยแนะนำหรือชี้แนะหนูหน่อยนะคะ และถ้าวันไหนฝันหนูเป็นจริงขึ้นมาหนูจะไม่ลืมพวกพี่ๆเลยค่ะ🙏🙏🙏🙏💗
[code]ใส่โค้ด
[/code]
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่