[BTS] เข้างาน MAP OF THE SOUL SHOWCASE in BANGKOK

แวะมาสอบถามนะคะ เราอยากเข้างาน mapofthesoul showcaseinbangkok ที่จัดที่ emquartier พร้อมพงษ์ ใครพอจะแนะนำวิธีการลงทะเบียนให้เราได้บ้างมั้ยคะ อยากไปมากๆค่ะ 
วันนี้เราเพิ่งไปบูธ bt21มา แต่อยากไปดูด้านในด้วย เผื่อมีกู๊ดที่อยากได้เพิ่มอีก ใครเคยลงทะเบียนไปมาแล้ว ช่วยแนะนำ+รีวิวหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น