เรียนโรงเรียนสอนทำอาหารที่ไหนดีครับ

สนใจอยากที่จะเรียนทำอาหารไทยครับ แต่ไม่รู้ว่าจะเรียนที่ไหนดี ซึ่งไม่มีพื้นฐานในครัวเลยครับแต่ใจชอบด้านนี้ เลยอยากหาโรงเรียนเรียนที่เขาสอนตั้งแต่ไม่มีพื้นฐานอะไรเลยกับเรียนจบแล้วได้ใบประกอบครับ รบกวนพี่ๆท่านไหนรู้ช่วยแนะนำด้วยครับผม
แสดงความคิดเห็น
Preview