เรารู้สึกไม่ชอบเวลาเห็นผู้หญิงที่เป็นเลสเบี่ยนคบกันเรารู้สึกแพ้อะทำไมไม่รู้

ก็คือเราเป็นผชเคยมีแฟนเป็นผู้หญิงคนนึง แล้วก็คุยกันมาปกติแต่มีช่วงหนึ่งที่เลิกคุยกันไป แล้วเขาไปคุยกับผู้หญิงเรารู้สึกแพ้มากแบบเราไม่ชอบเลยอะแบบเขาได้ทำอะไรมากกว่าที่เราได้ทำเพราะเขาเป็นผู้หญิงด้วยกันจะทำอะไรกันก็ไม่มีใครมองไม่ดี จับมือ ถือแขน กอด หอมกัน คือเราไม่ชอบผู้หญิงคนนั้นมากเพราะเหมือนเขาเข้ามาในชีวิตแฟนผมแล้วมันแบบผมไม่คิดว่าแฟนผมจะชอบผู้หญิงแล้วพอเขาเลิกกันเค้าก็กลับมาหาผมก็คุยกันได้ซักพักผมก็รู้ว่าแฟนผมยังมีความรู้สึกกับผู้หญิงคนนั้นเรารู้สึกแบบเสียมาก ในหัวมีแต่ทำไมๆๆๆๆ จนทำให้เราสองคนตอนนี้เลิกคุยกันอีกครั้งนึงรอบนี้อาจจะไม่ได้คุยกันเลย แต่ตอนนี้ผมกลัวเขากลับไปคุยกันอีกผมรู้สึกเป้นคนแพ้อะ ทำอะไรไม่ได้เลย ผมโครตไม่ชอบเลสเบี่ยนคนนั้นเลยมากๆเหมือนทำให้ผมมีปมกับเลสเบี่ยน เวาเห็นเลสเบี่ยนคู่อื่นก็ทำให้ผมคิดเรื่องนี้มาโดยตลอด ผมควรทำไงกับความรู้สึกนี้ดีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่