สนใจอยากทราบข้อมูล ขนส่งเอกชน หลายๆที่รวมกัน และบริการชำระบิล

ตอนนี้ กำลังจะออกจากงานประจำ สนใจธุรกิจขนส่งเอกชนค่ะ หลายๆสีรวมกัน และมีชำระบิล โอนเงินด้วยค่ะ เพื่อนๆชาว pantip มีใครทำธุรกิจนี้บ้างคะ ขอข้อมูลประกอบการตัดสินใจหน่อยค่ะ
1. ทำของบริษัทอะไร ระบบหลังบ้านโอเคมั๊ย
2. ผลประกอบการต่อเดือนเป็นยังไง
3. ทำเล ของร้านอยุ่แถวไหน
4. ส่วนใหญ่เป็น ขาจรหรือแม่ค้าออนไลน์
5. มีทำธุรกิจอื่นเสริมด้วยมั๊ย
6. ธุรกิจนี้มีความน่าสนใจแค่ไหน แนะนำให้ทำหรือไม่
รบกวนทุกๆคนด้วยนะคะ เงินก้อนแรกในการลงทุนครั้งแรก อยากหาข้อมูลเยอะๆค่ะ ขอบคุณค่ะ

จะเปิดเป็นเฟรนส์ไชส์รวม หรือ เปิดเป็น Flash Express 
หรือใครมีอะไรแนะนำเรามั๊ยคะ 

ตอนนี้ เราเครียดมาก ซื้อตึกมาแล้วตั้งใจจะเปิด กำลังตกแต่ง แต่มีคนมาเปิดก่อนเราไปแล้ว เป็น เฟรนส์ไชส์รวมสี ยี่ห้อหนึ่ง

แสดงความคิดเห็น
Preview