อยากซื้อประกันโควิดให้แม่ครับ ตอนนี้ท่านอยู่ที่กรุงเทพฯ ครับ ตั้งงบไว้ไม่เกิน 2000 บาท

อยากซื้อประกันโควิดให้แม่ครับ ตอนนี้ท่านอยู่ที่กรุงเทพฯ ครับ ตั้งงบไว้ไม่เกิน 2000 บาท ผมต้องการ

1. ประกันโควิดที่ครอบคลุมทั้งโคม่า ค่ารักษาพยาบาล อาการแพ้ยา รถพยาบาลมารับ ที่ผมไม่ต้องสำรองจ่ายก่อนเลย และครอบคลุมค่ารักษาพยาบาลทั้งหมด เข้า-ออก รพ. ไม่ต้องพกกระเป๋าสตางค์ติดตัวเลยก็ได้ครับ

2. งบประมาณไม่เกิน 2000 บาท ระยะเวลาคุ้มครอง 1 ปี

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่