อยากได้คำแนะนำจากรุ่นพี่ที่จบด้านภูมิสารสนเทศศาสตร์ (gis)

พอดีจะจบจากสาขาภูมิสารสนเทศศาสตร์ในปีหน้านี้ เลยอยากได้คำแนะนำและแนวทางการทำงานจากรุ่นพี่ที่จบสาขานี้ค่ะ หรือจะเป็นผู้ที่มีความรู้ มีประสบการณ์เกี่ยวกับการทำงานด้านนี้ค่ะ อยากทราบว่าผู้ที่จบจากด้านนี้จริงๆ จะทำงานแนวทางไหน อ่านจากตามเน็ตมาพอสมควรเลยอยากรู้จากผู้ที่จบจริงๆบ้างค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่