อยากให้ผมสวยๆลื่นๆเงาๆ แบบไปทำที่ร้านครั้งเดียวจบ ไม่ต้องนั่งหมักเอง ต้องบอกร้านว่าอะไรคะ

อยากให้ผมสวยๆลื่นๆเงาๆ แบบไปทำที่ร้านครั้งเดียวจบ ไม่ต้องนั่งหมักเอง ต้องบอกร้านว่าอะไรคะ แล้วราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่คะ
ปล.เคยได้ยินเคราติน แต่ไม่รู้จัก ดีมั้ย แพงมั้ยคร้ะะ  หรือว่ายืดผมธรรมดาดีคร้า
ขอบคุณคร่าาาาา

พอดีเพิ่งโดนทิ้ง อยากทำอะไรก็ได้ให้ตัวเองดูดีขึ้น อยากได้แบบไปทำที่ร้านครั้งเดียวจบ
เราไม่คอ่ยมีเวลาทำเองทำไร ถ้าทำเองคงไม่สามารถทำได้สม่ำเสมอ 
มีอะไรทำที่ร้านแล้วสวยขึ้น แบบครั้งเดียวจบบ้างคะ 55555  (ยกเว้นศัลยกรรมน้า ขอราคาเบาๆเถอะ55)
แสดงความคิดเห็น
Preview