อยากรู้ประสบการณ์พี่ๆ ปวส เข้าเรียนต่อ มทส^-^?

ตามหัวข้อเลยค่ะคือหนูกำลังวางแผนการเรียนอยู่ค่ะเลยวางแผนว่าจบปวสในวิทยาลัยที่เรียนอยู่
เเล้วจะไปต่อ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี วิศวกรรมเมคคาเทรอนิกส์ แบบเรียนเทียบ
2ปีอะค่ะ ขอความกรุณาพี่ๆแชร์ประสบการณ์ให้น้องด้วยนะคะ
แบบว่า การอยู่หอพัก
            เข้ามอช่วงเเรก(เรียนหนักมากไหม?)
            ต้องเตรียมตัวรับอะไรบ้าง
            ค่าใช้จ่ายต่อเดือน

แสดงความคิดเห็น
Preview