ดูดวงคนเสียชีวิตได้ไหมค่ะ

เนื่องจากสามีเสียชีวิตจากอุบัติเหตุกระทันหัน (ไปเสียที่โรงพยาบาล)
ไม่ได้สั่งเสีย ไม่ได้ร่ำลา และดิฉันก็ไม่ฝันถึงเลยค่ะ
กังวลว่าสามีว่าไปดีไหม จิตยังติดอยู่ที่เกิดเหตุหรือเปล่า?
เพราะไม่รู้สึกถึงการมีอยู่ของเค้าที่บ้านเลย

อีกทั้งเคยอ่านเจอว่าอาจารย์บางท่านดูดวงผู้เสียชีวิตได้
จึงอยากขอความกรุณาช่วยดูดวงคนเสียชีวิตให้หน่อยได้ไหมคะ
หรือเพื่อนๆ ท่านใดพอจะแนะนำได้บ้างก็รบกวนด้วยค่ะ
หากจะมีค่าครูก็ยินดี ติดต่อหลังไมค์ได้เลยค่ะ
ขอขอบคุณทุกความเห็นมากค่ะ

** แก้ไขลบวันเดือนปีสามีค่ะ **

ขอความกรุณาด้วยค่ะ 🙏🏻
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่