Uninstall Star wars : battlefront ออกจากคอม แต่ HDD ไม่คืนพื้นที่ให้

ลบเกมส์ใน PC เพราะอยากได้พื้นที่ 90 GB กลับมาใช้ทำงาน 
แต่ลบแล้ว HDD ไม่คืนพื้นที่ให้ เข้าไปดูไฟล์ในโฟลเดอร์ต้นทางที่ drive C ก็ไม่เหลือแล้วนะครับ แต่ HDD ไม่คืนพื้นที่ให้ defragment หรือ clean up ก็ไม่มีผล ในคอมไม่มีโปรแกรมRollback ใน Reddit ก็ไม่มีคนตอบได้ งงมากเลยครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ 🙏🏼
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่