รบกวนสอบถามค่ะ ต้องการเครื่องฟอกอากาศสำหรับห้องนอน ที่มีความสามารถในการขจัดกลิ่นควัน จากการเผาถ่านได้

ใกล้ที่พักอาศัย มีควันและกลิ่นจากการเผาถ่านเพื่อขาย

เราเลยอยากเลือกซื้อเครื่องฟอกอากาศสำหรับห้องนอนค่ะ อยากได้ตัวที่ช่วยเรื่องกลิ่นควันไฟ

อ่านหลาย ๆ รีวิว จะเน้นไปที่กลิ่นอาหาร กลิ่นบุหรี่ ฝุ่น
เลยอยากได้ความมั่นใจจริง ๆ ว่ามีตัวไหนที่สู้กลิ่น ควันไฟนี้ได้ค่ะ
ขอตัวที่ราคาไม่แรงมากจับต้องได้ด้วยก็จะดีมาก ๆ นะคะ

หัองนอนขนาดปกติ ไม่ใหญ่มาก ปกติเปิดแอร์ เวลานอน ถ้าเปิดหน้าต่างหรือพัดลมจะรู้สึกแสบจมูกจากควันมากขึ้น

ช่วยด้วยยยยยยย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่