ประจำเดือนไม่มาจะ3เดือนแล้ว

คือประจำเดือนหนูมาล่าสุดตอนเดือนกุมภาค่ะ พอเดือนถัดมาก็ไม่มา ถัดมาอีกก็ไม่มา ตอนนี้ก็ถัดมาอีกก็ยังไม่มา รอแล้วรออีกรอ ไม่ได้มีอาการอะไรแสดงออกมาเลย กินยาบำรุงร่างกายสตรีเบนโลไปก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น งงใจในสภาพร่างกายมากเลยค่ะ (หนูยังบริสุทธิ์ผุดผ่อง ทั้งมือ แก้ม ปาก ทั้งร่างกายยังเหมือนเดิมค่ะ หนูเป็นเด็กดี อยู่ในโอวาท ไม่เคยผ่านมือชายใดและที่สำคัญหนูไม่มีแฟน แม่หนูดูมากๆๆๆๆ)   คือหนูเริ่มซีเรียส แบบร่างกายผิดปกติเกินไป มันมาช้าเกินไป หรือเป็นเพราะหนูนอนดึก ตื่นสาย นอนผิดเวลา ไม่ค่อยได้ออกกำลังกาย(เพิ่งจบม.6มาอ่านแต่หนังสือค่ะ) ถ้าแบบสมมุติว่าเราใช้ห้องน้ำต่อคนที่บ้าน(ที่เป็นผช.) มีสิทธิ์ที่แบบ ..... เวลาที่เราเข้าใช้ต่อมันจะแบบกระเด็น คือยังไงดีคะ หนูอธิบายไม่เป็น แต่แบบนั้นแหละค่ะ หนูท้องกับห้องน้ำได้มั้ยคะ แต่เห้อหนูยังไม่เคยทำอะไรตัวเอง ไม่เคยผ่านใคร แล้วหนูเห้อ หนู งง กับร่างกาย แล้วหนูจะท้องได้ไง หรือหนูผิดปกติ มีใครมาช้ากว่าหนูอีกมั้ยคะ หนูจะได้สบายใจ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่